Hafa samband - Íslandshótel

Hafa samband

Hótel

Hótel í ReykjavíkSímanúmerNetföng
Fosshotel Reykjavík+354 531 9000reykjavik@fosshotel.is
Grand Hótel Reykjavík+354 514 8000info@grand.is
Hótel Reykjavík Centrum+354 514 6000info@hotelcentrum.is
Fosshotel Baron+354 562 3204baron@fosshotel.is
Fosshotel Lind+354 562 3350lind@fosshotel.is
Fosshotel Rauðará+354 514 7000raudara@fosshotel.is
Hótel á NorðurlandiSímanúmerNetföng
Fosshotel Húsavík+354 464 1220husavik@fosshotel.is
Fosshotel Mývatn+354 453 0000myvatn@fosshotel.is
Hótel á AusturlandiSímanúmerNetföng
Fosshotel Austfirðir+354 470 4070austfirdir@fosshotel.is
Hótel á VesturlandiSímanúmerNetföng
Fosshotel Hellnar+354 435 6820hellnar@fosshotel.is
Fosshotel Reykholt+354 435 1260reykholt@fosshotel.is
Fosshotel Stykkishólmur+354 430 2100stykkisholmur@fosshotel.is
Fosshotel Vestfirðir+354 456 2004vestfirdir@fosshotel.is
Hótel á SuðurlandiSímanúmerNetföng
Fosshotel Jökulsárlón+354 514 8300glacier@fosshotel.is
Fosshotel Hekla+354 486 5540hekla@fosshotel.is
Fosshotel Núpar+354 517 3060nupar@fosshotel.is
Fosshotel Vatnajökull+354 478 2555vatnajokull@fosshotel.is

Aðalskrifstofa

DeildirNetföng og umsóknir
Bókunardeildbokun@islandshotel.is
Söludeildsoludeild@islandshotel.is
Fundir og viðburðirfundir@islandshotel.is
Markaðsdeildmarkadsdeild@islandshotel.is
Bókhaldbokhald@islandshotel.is
Störf í boðiSjá laus störf
StyrktarbeiðnirSækja um styrk
Almennar fyrirspurnirinfo@islandshotel.is